ผู้เขียน หัวข้อ: แล้วคุณจะรู้ว่า..ทำไม ผมถึงไม่คล้องพระอื่นใดนอกจากหลวงพ่อกวยองค์เดียวเท่านั้น  (อ่าน 19922 ครั้ง)

ออฟไลน์ Joker

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
 ;D ;Dเหมือนผมเลย  กว่าจะได้ซักองค์ต้องกู้ กู้ครับสหกรณ์ ;D ;D ;D ก็อยากได้นี่ครับ
ส่วนคนที่เขามี  ก็มีซะเหลือล้น เฮ้อ   :'(   

ออฟไลน์ duiy333

• สมาชิก
  • Thank You
 ;D ;D  สวัสดีครับพี่กร ขันทอง ผมก็เป็นนักดนตรีเหมือนกันครับ เข้าใจดีถึงสถานการณ์ในตอนนั้น ถ้าเป็นผมน๊ะ ผมก็คงต้องวิ่งหาตังค์เหมือนกัน  แต่ผมค่อนข้างจะโชคดีนิดหน่อยตรงที่มีแหล่งเงินกู้  เสียดายเหรียญหลังหนุมานผมยังไม่มีเลย มีแต่เหรียญย้อนยุค  แต่ยังไงก็เป็นรูปหลวงพ่อผมก็ศรัทธาเหมือนกัน    ก็ฝันว่าสักวันหลวงพ่อคงจะประทานให้ผมได้เหรียญหลังหนุมานปี 21 กับเขาบ้าง  ;D ;D 

ออฟไลน์ yukapee

• สมาชิก
  • Thank You
ยินดีด้วยนะครับ หลังหนุมานเป็นเหรียญที่ผมใฝ่ฝันเหมือนกันครับ แต่ยังไม่มีเลยครับไม่มีปัจจัย ผมอธิษฐานกลับหลวงพ่อเผื่อจะมาโปรดบ้างครับ ที่พี่ได้มานี้พร้อมทองหรือป่าวครับ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ กร ขันทอง

• สมาชิก
  • Thank You
  • กร ขันทอง
 ;D 13,000.-บาทถ้วน(เฉพาะเหรียญ) ทองไม่เกี่ยวซิครับ ใส่กรอบทองมา 4,700.-บาทถ้วน
      ขอที่เกี่ยวกับสร้อยเป็นแบบขอทองปลดออกได้ อีก 2,200.-บาท
      สร้อย รุ่นพี่ให้มาครับ ไม่ต้องซื้อ... สรุปรวมทั้งหมดสุทธิพร้อมแขวนคอ 19,900.-บาทถ้วนครับ

ขอบารมีหลวงพ่อกวย คุ้มครองเหล่าศิษย์ยานุศิษย์ทุกท่านครับ

ออฟไลน์ Ple_BJ

• สมาชิก
  • Thank You
  • ฅนบางระจัน
เหรียญในฝันของศิษย์หลวงพ่อทุกๆคน ยินดีด้วยครับพี่กร

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments