ผู้เขียน หัวข้อ: หากคุณคิดว่าคุณเป็นศิษย์หลวงพ่อกวย...คุณต้องฟังครับ!  (อ่าน 28682 ครั้ง)

ออฟไลน์ R-kaze

• อย่าอดอย่าอยาก อย่ายากอย่าจน อย่าต่ำกว่าคน อย่าจนกว่าเขา
  • สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • อาคาเซ่
ขอขอบคุณ มากครับกับสิ่งนี้ ที่ทำให้กับพวกเรา ที่เป็นลูกของหลวงพ่อทุกคนครับ ขอบคุณครับ...
ศิษย์บางน้ำเปรี้ยว

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
อนุโมทนาบุญนะครับ
......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

ออฟไลน์ อริยเวทย์

• เสาะหา..เพราะศรัทธา....และสะสม
  • สมาชิก
  • Thank You
ฟังแล้วขนลุกเลยครับ....ขอบคุณครับ....สำหรับเรื่องราวประสบการณ์อภินิหารและบารมีของหลวงพ่อที่นำมาเผยแพร่
ยิ่งให้....ยิ่งได้

ออฟไลน์ jickoh

• มือใหม่ครับ
  • สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
    • sitluangporguay.com/
ผมเกิด 2536 จึงไม่มีโอกาสพบหลวงพ่อ แต่ก็ศรัธทาหลวงพ่อมากๆ ครับ   สาธุ  :D :D :D :D :D :D
นพรัตน์ ทองอยู่

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments