ผู้เขียน หัวข้อ: สารคดีตอนใหม่ที่ทุกๆท่านรอคอย(ให้ฟังอีก 1 ตอนเท่านั้นครับ)เรื่องของหลวงพ่อกวย  (อ่าน 4725 ครั้ง)

ออฟไลน์ กร ขันทอง

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • กร ขันทอง
คงเป็นตอนสุดท้ายที่ผมจะอัพโหลดให้ทดลองฟังแล้วนะครับ จริงๆมีอีกกว่า 20 ตอน แต่คงขออนุญาติไม่ลงแล้วล่ะครับ ตั้งใจเอาไว้ว่าจะรอให้เสร็จทีเดียวแล้วปั๊มเป็นแผ่นออกจำหน่ายหารายได้เข้าวัดทั้งหมดครับ นี่เป็นตอนที่ผมคิดว่าทุกๆท่านน่าจะถูกใจอีกตอนหนึ่ง ฟังแล้วซึ้งครับ...ถึงความเมตตาและความมหัศจรรย์ของหลวงพ่อพวกเรา  ชื่อตอนว่า "วิชากำบัง"ครับ
     http://upload.one2car.com/download.aspx?pku=9653C1D2CPP4HBSKOLQNUDS15TN3M

ขอบารมีหลวงพ่อกวย คุ้มครองเหล่าศิษย์ยานุศิษย์ทุกท่านครับ

ออฟไลน์ chatchawan48

• สมาชิก
  • Thank You
ขอบคุณครับ จะรอแผ่นรวมครับ

ออฟไลน์ yukapee

• สมาชิก
  • Thank You

ออฟไลน์ BODY

• สมาชิก
  • Thank You
ขอบคุณครับ แล้วต้องรออีกนานเเค่ไหนครับเเผ่นถึงจะเสร็จครับ ;) ;) ;)

ออฟไลน์ patompong

• สมาชิก
  • Thank You
  • ศิษย์หลวงพ่อกวย
    • ร้านพระเครื่องออมเงินดอทคอม
ฟังแล้ว ขนลุก ขอบคุณมาก ๆ ครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments