ผู้เขียน หัวข้อ: สารคดีตอนใหม่ที่ทุกๆท่านรอคอย(ให้ฟังอีก 1 ตอนเท่านั้นครับ)เรื่องของหลวงพ่อกวย  (อ่าน 4703 ครั้ง)

ออฟไลน์ dada99999

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ขอบารมีหลวงพ่อคุ้มครองครับ

ออฟไลน์ daychar

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
ต้องขออภัยคุณกร ขันทองด้วย สำหรับคำว่า"สรรค์บุรี" อ่านว่า"สัน-บุ-รี"
แต่ขอชมด้วยใจจริง สารคดีของคุณกรฯ มีประโยชน์สำหรับศิษย์หลวงพ่อทุกคน
เมื่อก่อนช่วงที่เข้าไปใน อ.สรรค์ใหม่ ผมยังพูดผิดเป็น สัน-คะ-บุ-รี แต่มีผู้รู้ทักท้วง

ออฟไลน์ กร ขันทอง

• สมาชิก
  • Thank You
  • กร ขันทอง
:Dด้วยความยินดีครับ...ขอบพระคุณสำหรับคำท้วงติง จะรีบดำเนินการแก้ไขอย่างเร่งด่วนครับผม
     ตอนนี้ผลิตได้กว่า 20 ตอนแล้วล่ะครับ ไม่รู้จะทันงานหลวงพ่อหรือเปล่า...พยายามสปีดอยู่ครับ
ขอบารมีหลวงพ่อกวย คุ้มครองเหล่าศิษย์ยานุศิษย์ทุกท่านครับ

ออฟไลน์ daychar

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
ทำได้ขนาดนี้ ถ้ามีภาพประกอบด้วย รับรองโดนก๊อปปี้เอาไปขายแน่

ออฟไลน์ tomm347

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
ขอบคุณมากครับ รอทำบุญอยู่ครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments