ผู้เขียน หัวข้อ: สปอตโฆษณางานประจำปี(ครบรอบวันมรณภาพหลวงพ่อกวย)ปี53(11-12เม.ย.53)  (อ่าน 3038 ครั้ง)

ออฟไลน์ กร ขันทอง

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • กร ขันทอง
สปอตโฆษณางานวัดโฆสิตาราม ครบรอบคล้ายวันมรณภาพหลวงพ่อของพวกเรา 11-12 เมษายน 2553 พอดีผมเพิ่งอัดเสร็จก็เลยถือโอกาสนำมาลงให้พี่ๆน้องๆเพื่อนในเวปฟังกันครับ ใครจะเอาไปฝากสถานีวิทยุที่สนิทๆกันเปิดในทั่วทุกพื้นที่ของเมืองไทย ตามแต่ละจังหวัดของท่านก็ไม่ว่ากัน อนุโมทนาบุญล่วงหน้าครับ งานนี้เป็นงานใหญ่ของหลวงพ่อของพวกเรา ร่วมด้วยช่วยกันครับ
http://upload.one2car.com/download.aspx?pku=1061605EFB5BS41[J[FR2WCOZF8EVI
ขอบารมีหลวงพ่อกวย คุ้มครองเหล่าศิษย์ยานุศิษย์ทุกท่านครับ

ออฟไลน์ aey domsuk

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
 :)ให้ความรู้สึกเหมือนอยู่ในงานเลยครับ....อนุโมทนาบุญล่วงหน้าด้วยครับ :D :D

ออฟไลน์ Ramintra 39

• สมาชิก
  • Thank You
งานวัด งานยักษ์จริง ๆ ครับพี่   แค่ฟังสปอต ถ้าบ้านอยู่ระแวกนั้น แบกเสื่อไปตั้งแต่  5 โมงเย็นแล้วพี่  จองที่ฉายหนัง  ข้างหน้า เลย เพราะฉายยันเช้า    :D :D :D 
ยิ่งลูกทุ่งแล้ว ศรเพชร ศรสุพรรณ  เรียมไม่กลับมา   ........... ศิลปินโปรดจริง ๆ   อยากไปครับ   :) :) :) อนุโมทนาบุญด้วยพี่ครับ

ออฟไลน์ โก้ จีนสาตร์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 1
  • -Receive: 6
  • พลังน้ำใจ 7
  • อยากคุยกันติดต่อได้ที่เบอร์ 081-5552409 (โก้ครับ)
สาธุๆๆๆ :D :D :D :D
"ศิษย์เปรียบได้เท่ากับลูก อาจารย์เปรียบได้เท่ากับพ่อแม่ กูอนุญาตให้พวกมึงไปฆ่าศิษย์กูไม่ได้ แต่ถ้าวันใดมันไม่นับถือกูแล้ว หลงลืมกูแล้ว มันต้องตาย
"
นี้คือคำพูดของหลงพ่อกวย

ออฟไลน์ kosol

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
ไม่ได้ฟังอย่างนี้มานานมาก  8) 8) 8)สุดยอดสปอตงานวัดสาธุ สาธุ ;D ;D ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments