ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อง่ายขายคล่อง  (อ่าน 4338 ครั้ง)

ออฟไลน์ tumppstar

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: ซื้อง่ายขายคล่อง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 12:57:07 pm »
ขอขอบคุณมาก ๆ ครับสำหรับประสบการณ์ที่นำมาเล่าสู่กันฟัง ผมเชื่อว่ายังมีพี่ ๆ อีกหลาย ๆ ท่าน

ที่มีประสบการณ์ แต่ไม่กล้านำมาเล่าให้ฟัง เพราะกลัวคนอื่นคิดว่างมงาย

ไม่เป็นไรหรอกครับพี่ ๆ เรื่องแบบนี้เป็นเรื่องของความเชื่อ ไม่มีใครมาว่าเราได้ครับ

ศิษย์หลวงพ่อเดียวกันอยู่แล้วครับ อย่างเพื่อเป็นการเผยแพร่เกรียติคุณของหลวงพ่อ

นำมาเล่าสู่กันฟังให้ศิษย์เก่าศิษย์ใหม่ได้อ่านกัน ทรงคุณค่ายิ่งกว่าสิ่งใดครับ

ผมเคยฝันเห็นหลวงพ่อครับ แต่กลัวคนอื่นว่างมงายพอดีเห็นพี่บอลก็เลยขอเล่าหน่อยครับ ;D

ผมฝันเห็นหลวงพ่อท่านนั่งนิ่งเฉยอยู่ผมก็เข้าไปกราบท่านครับและ ก็นึกได้เลยเอ่ยปากขอพระจากท่านครับ
แต่ท่านก็นิ่งเฉยครับและท่านก็เอามือมาแตะที่ตัวผมครับ

ตอนแรกก็น้อยใจที่ขอพระท่านแล้วท่านนิ่งเฉยครับ แต่เมื่อวานนี้ผมเพิ่งได้รับพระสมเด็จเนื้อผงน้ำมันหลังเรียบ จากรุ่นพี่ท่านนึงครับ
โดยผมไม่คิดว่าจะได้มาเลยครับ  ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Re: ซื้อง่ายขายคล่อง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 12:57:07 pm »

Facebook Comments