ผู้เขียน หัวข้อ: สารคดีตอนใหม่ครับ ชื่อตอนว่า ตำนาน...นายแกละ (จัดให้ไม่ขัดใจครับ)  (อ่าน 3193 ครั้ง)

ออฟไลน์ กร ขันทอง

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • กร ขันทอง
ขอเดชะแห่งผลบุญบารมีที่ลูกได้จัดทำสารคดีของหลวงพ่อเพื่อเผยแพร่ให้เกียรติคุณแห่งอภิหารความศักดิ์ขององค์หลวงพ่อกวยซึ่งเป็นที่เคารพอย่างสูงสุดของลูก จงคุ้มครองศิษย์พี่ศิษย์น้องทุกๆท่านให้อยู่รอดปลอดภัย ปราศจากภยันตรายต่างๆ และมีกำลังกาย กำลังใจที่เข้มแข็งในการต่อสู้กับหน้าที่การงาน ร่ำรวยซึงยศถาบรรดาศักดิ์เงินทอง ครอบครัวอยู่เย็นเป็นสุขด้วยเทอญ
                                                                                               กร ขันทอง
                                                                                              8 พ.ค.2553
[/b]

จัดให้อีก 1 ตอนครับ   ชื่อตอนว่า "ตำนาน...นายแกละ" บ้านแคโปรโมชั่น ภูมิใจเสนอ......

http://upload.one2car.com/download.aspx?pku=106D4CF120[WGJZCKI9937SF383LMV
ขอบารมีหลวงพ่อกวย คุ้มครองเหล่าศิษย์ยานุศิษย์ทุกท่านครับ

ออฟไลน์ Laansid

• สมาชิก
  • Thank You
ขอบคุณอีกครั้งครับ  :)

ออฟไลน์ dada99999

• สมาชิก
  • Thank You
ขอบคุณสำหรับความใจดีครับ

บารมีหลวงพ่อยิ่งใหญ่มากๆ ครับ

ออฟไลน์ jalamai

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
ขอบพระคุณอย่างสูงที่จัดมาให้อีก  ได้4เรื่องแล้วครับ

rukpra

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ  :)

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments