ผู้เขียน หัวข้อ: ปาฏิหาริย์ไม่สิ้น  (อ่าน 4887 ครั้ง)

ออฟไลน์ Laansid

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: ปาฏิหาริย์ไม่สิ้น
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 08:34:46 pm »
ช่วงนี้ผมอธิษฐานทุกวันครับ บริษัทฯทัวร์ กะเหตุการณ์ยึดสุวรรณภูมิ   >:(  >:(  >:(

พอเห็นข่าวก็นึกถึงคุณแจ๊คทุกที สู้ๆคับ

ออฟไลน์ needful

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 10:29:41 pm »
ปาฏิหาริย์หลวงพ่อไม่เคยสิ้นจริงๆ ผมเชื่อครับ :)
สิ่งที่น่ากลัวคือ
ความเห็น ที่กลายเป็น ความเชื่อ
ความเชื่อ ที่กลายเป็น ความจริง
และ ความจริงที่แท้จริง ถูกปกปิดให้ลืมไป

ออฟไลน์ chalothon

• สมาชิก
  • Thank You
    • http://www.krusiam.com/shop/chaloprakrueng/product/
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2008, 08:20:29 pm »
                  ;D    ยินดีด้วยครับ..............หลวงพ่อช่วยแล้ว ;D

ออฟไลน์ jacky

• สมาชิก
  • Thank You
  • สิวลี จะมหาเถโร
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 03:57:17 pm »
ช่วงนี้ผมอธิษฐานทุกวันครับ บริษัทฯทัวร์ กะเหตุการณ์ยึดสุวรรณภูมิ   >:(  >:(  >:(

พอเห็นข่าวก็นึกถึงคุณแจ๊คทุกที สู้ๆคับ

ขอบคุณคุณหนึ่งครับ สู้อยู่ครับ และรู้สึกเล็กๆ ว่าหลวงพ่อก้อหนุนหลังอยู่ครับ   ;D  ;D  ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 03:57:17 pm »

Facebook Comments