ผู้เขียน หัวข้อ: **อยากได้ คาถา สำหรับอาราธนาเหรียญจตุรพิธฯของหลวงพ่อกวย ครับ!!**  (อ่าน 4967 ครั้ง)

ออฟไลน์ kokza

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
อะ ปะ จะ คะ .. ... แค่นี้หรอครับ

ออฟไลน์ โก้ จีนสาตร์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 1
  • -Receive: 6
  • พลังน้ำใจ 7
  • อยากคุยกันติดต่อได้ที่เบอร์ 081-5552409 (โก้ครับ)
อะ ปะ จะ คะ .. ... แค่นี้หรอครับ
ครับแค่นี้ครับ เป็นคาถาเฉพาะเหรียญครับเพราะเป็นอักขระที่ลงไว้ที่เหรียญ :D :D :D
"ศิษย์เปรียบได้เท่ากับลูก อาจารย์เปรียบได้เท่ากับพ่อแม่ กูอนุญาตให้พวกมึงไปฆ่าศิษย์กูไม่ได้ แต่ถ้าวันใดมันไม่นับถือกูแล้ว หลงลืมกูแล้ว มันต้องตาย
"
นี้คือคำพูดของหลงพ่อกวย

ออฟไลน์ daychar

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ถ้าเป็นบท"อะ ปะ จะ คะ" เต็มผมเคยปริ้นท์เก็บไว้ มีดังนี้
ให้ว่า นะโม 3 จบ แล้วต่อ
พุทธัง อาราธนานัง, ธัมมัง อาราธนานัง,สังฆัง อาราธนานัง
พุทธัง ประสิทธิ,ธัมมัง ประสิทธิ,สังฆัง ประสิทธิ
อะปะจะคะ เมตตา
ปะจะคะอะ แคล้วคลาด
จะคะอะปะ ชาตรี
คะอะปะจะ คุณไสยคุณคน
นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ จะภะกะสะ
แล้วรำลึกถึง คุณพระพุท พระธัม พระสงฆ์
คุณพ่อแม่ คุณหลวงปู่เฒ่า (ปั้น) วัดค้างคาว
คุณหลวงพ่อกวย ชุตินฺธโร เป็นที่สุด
ให้ว่าทุกครั้งตอนเช้าและก่อนนอนทุกวัน

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments