พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อกวย วัดโฆสิตาราม > พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อกวย ทั่วไป

พระบูชา พิมพ์พระสังกัจจายน์ หน้าตัก5นิ้ว

(1/2) > >>

bear17:
เนื้อปูนผสมผงทารัก ใต้ฐานมีอุดผงครับ เจ้าของเดิมเช่ามาพร้อมรูปหล่อบูชารุ่นแรกครับ...

saksitlew:
องค์นี้หรือเปล่าครับที่พี่หมี อยากให้ผมไว้เป็นสิริมงคล  ;D

bear17:

--- อ้างจาก: saksitlew ที่ กันยายน 20, 2008, 10:00:47 pm ---องค์นี้หรือเปล่าครับที่พี่หมี อยากให้ผมไว้เป็นสิริมงคล  ;D

--- End quote ---
คงอย่างนั้นครับ... แต่ต้องถามความเห็นจากลูกสาวเอาเองนะครับ ของวัตถุมงคลในห้องพระที่สะสมอยู่นี่ที่หวงๆก็จะเก็บไว้ให้เขาล่ะครับ... :D

บอล อุทัย:
ยังไม่โตเลยนี่ครับพี่  ;D ;D ;D ;D ;D

bear17:
น้านซิครับ... ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version