ผู้เขียน หัวข้อ: สารคดี (ตอนใหม่) ฉบับปรับปรุงใหม่ ชื่อตอน มีดหมอหลวงปู่กวย...ต้านปีศาจ  (อ่าน 4072 ครั้ง)

ออฟไลน์ กร ขันทอง

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • กร ขันทอง
[size=14t]**ผมได้พูดคุยกับหลวงพี่พระครูปลัดวิชัย รองเจ้าอาวาส ฯอาจมีการทำออกจำหน่ายครับ คงไม่แจกฟรี !เพราะกี่ร้อย กี่พันแผ่นก็คงไม่พอแจกศิษย์พี่ศิษย์น้องทุกๆท่านอย่างทั่วถึงแน่นอน  อาจเป็น MP3 2 แผ่นคู่
รวม 30 ตอนครับ ราคาไม่แพงเลย... 200.-บาท บวกค่าจัดส่งให้ทางวัดอีก 50.-บาท รวมเป็น 250.-บาทครับ ถึงมือท่านอย่างแน่นอน ตอนนี้กำลังปรับปรุงแก้ไขให้สารคดีออกมาสมบูรณ์แบบที่สุด ตอนที่ลงให้นี้ผมได้ปรับปรุงแก้ไขใหม่ จึงอยากให้ศิษย์พี่ศิษย์น้องทุกๆคนทดลองฟังดูครับ หากท่านดาวน์โหลดไปฟังแล้ว หากท่านจะกรุณากลับมาตอบกระทู้ เสนอแนะข้อติชม คำแนะนำต่างๆให้ผมบ้าง จักขอบพระคุณทุกๆท่านเป็นอย่างสูงครับ ผมเองผลิตสารคดี โดยไม่มีค่าใช้จ่ายแต่อย่างใด ผมทำด้วยใจครับ และหวังว่าเมื่อถึงเวลาออกจำหน่าย ศิษย์พี่ศิษย์น้องทุกๆท่านจะช่วยกัน โดยเงินทุกบาททุกสตางค์จะนำถวายวัด เข้าบัญชีของวัดทั้งหมด เพื่อนำไปใช้ในสาธารณะประโยชน์ของวัดพระเดชพระคุณหลวงปู่สืบต่อไป**
[/size]

[size=16t]อยากให้ทุกๆท่านลองฟังในเวอร์ชั่นที่ปรับปรุงใหม่ รับประกันได้ว่าไฉไลกว่าเดิมอย่างแน่นอน ...หลังจากฟังแล้วผมขอความกรุณาทุกๆท่าน ช่วยกลับมาตอบกระทู้ถึงความรู้สึก ความคิดเห็นข้อเสนอแนะที่ควรปรับปรุงด้วยนะครับ[/size]

[size=16t]ชื่อตอนว่า มีดหมอหลวงปู่กวย...ต้านปีศาจ[/size]
http://upload.one2car.com/download.aspx?pku=983075674F44W4YMTYSUIE5J1GP9A
ขอบารมีหลวงพ่อกวย คุ้มครองเหล่าศิษย์ยานุศิษย์ทุกท่านครับ

• สมาชิก
  • Thank You
  • กร ขันทอง
ผมได้พูดคุยกับหลวงพี่พระครูปลัดวิชัย รองเจ้าอาวาส ฯอาจมีการทำออกจำหน่ายครับ คงไม่แจกฟรี !เพราะกี่ร้อย กี่พันแผ่นก็คงไม่พอแจกศิษย์พี่ศิษย์น้องทุกๆท่านอย่างทั่วถึงแน่นอน  อาจเป็น MP3 2 แผ่นคู่รวม 30 ตอนครับ ราคาไม่แพงเลย... 200.-บาท บวกค่าจัดส่งให้ทางวัดอีก 50.-บาท รวมเป็น 250.-บาทครับ ถึงมือท่านอย่างแน่นอน ตอนนี้กำลังปรับปรุงแก้ไขให้สารคดีออกมาสมบูรณ์แบบที่สุด ตอนที่ลงให้นี้ผมได้ปรับปรุงแก้ไขใหม่ จึงอยากให้ศิษย์พี่ศิษย์น้องทุกๆคนทดลองฟังดูครับ หากท่านดาวน์โหลดไปฟังแล้ว หากท่านจะกรุณากลับมาตอบกระทู้ เสนอแนะข้อติชม คำแนะนำต่างๆให้ผมบ้าง จักขอบพระคุณทุกๆท่านเป็นอย่างสูงครับ ผมเองผลิตสารคดี โดยไม่มีค่าใช้จ่ายแต่อย่างใด ผมทำด้วยใจครับ และหวังว่าเมื่อถึงเวลาออกจำหน่าย ศิษย์พี่ศิษย์น้องทุกๆท่านจะช่วยกัน โดยเงินทุกบาททุกสตางค์จะนำถวายวัด เข้าบัญชีของวัดทั้งหมด เพื่อนำไปใช้ในสาธารณะประโยชน์ของวัดพระเดชพระคุณหลวงปู่สืบต่อไป

ชื่อตอน  มีดหมอหลวงปู่กวย...ต้านปีศาจครับ

http://upload.one2car.com/download.aspx?pku=983075674F44W4YMTYSUIE5J1GP9A
ขอบารมีหลวงพ่อกวย คุ้มครองเหล่าศิษย์ยานุศิษย์ทุกท่านครับ

• สมาชิก
  • Thank You
  • กร ขันทอง
[size=14t]ตัวอย่างแผ่น CD สารคดี หลวงปู่กวยครับ[/size]
[IMG=http://img295.imageshack.us/img295/2687/labelcd.th.jpg][/IMG]

• สมาชิก
  • Thank You
  • กร ขันทอง

ออฟไลน์ refugee

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
ขอบคุณพี่กร ที่รวบรวมเรื่องราวของหลวงพ่อให้ฟังครับ ถ้าCDเสร็จเมื่อไหร่จะรีบทำบุญทันทีครับ :)

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments