ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมบริจาคสบทบซื้อเครื่องดนตรีไทยถวายวัดโฆสิตาราม  (อ่าน 11261 ครั้ง)

ออฟไลน์ พรบารมีสามสิบทัศ

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • คนโง่มีใจอยู่ที่สมบัติ คนฉลาดมีบุญสมบัติอยู่ที่ใจ
เรียบร้อยแล้วน่ะครับหมวด

ใจเร่าร้อนเป็นคน ใจกังวลเป็นผีบ้า ใจกล้าเป็นนักรบ ใจสงบเป็นนักปราชญ์ ใจฉลาดเป็นบ

ออฟไลน์ บอล อุทัย

• magRizVE
  • ผู้ใหญ่บ้าน
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • -Given: 75
  • -Receive: 26
  • พลังน้ำใจ 26
    • Top-notch
ขอบคุณพี่ ๆ ทุกท่าน ขออนุโมทนาบุญกับพี่ ๆ ทุกท่านด้วยครับ

ขณะนี้ พระพิมพ์สรรค์ยืนที่นำมาให้ร่วมทำบุญกันยังเหลือ อีกจำนวน ๗ องค์ พี่เอกลูกน้ำ พี่แจ็ค จองไว้ ๒ องค์

ยอดเงินรวมขณะนี้ ๒๒,๐๐๐ บาทครับ

ออฟไลน์ black_crystal

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
ผมขอจองพระสรรค์ยืนของหลวงพ่อ 2 องค์
รายละเอียดตามข้อความที่ส่งไปให้นะครับพี่บอล 

ขอบคุณและขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยครับ   :)

ออฟไลน์ khemtat

• *
  • Thank You
ขอ 1 องค์นะครับ

องค์ที่ 11 (องค์ที่ 2 ด้านล่าง)

โอนแล้วจะโทรบอกนะครับ (ที่อยู่จัดส่งจะ PM ไปบอกครับ)

ออฟไลน์ khemtat

• *
  • Thank You
กำหนดวันไหมครับ ว่าต้องโอนก่อนวันที่เท่าไร

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments